25 พ.ค.65 เวลา 09.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลเมืองบางแม่นาง จังหวัดนนทบุรี ที่เข้าศึกษาดูงานในหัวข้อ องค์การปกครองส่วนท้องถิ่นที่มีความเป็นเลิศ “ด้านการลดความเหลื่อมล้ำทางสังคม” ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/2-25-5-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/3-25-5-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/4-25-5-65-1024x683.jpg)