25 พ.ย.64 เวลา 09.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เป็นประธานการประชุมหัวหน้าส่วนราชการ ประจำเดือนพฤศจิกายน 2564 เพื่อติดตามความคืบหน้าของโครงการกิจกรรมของเทศบาล ประจำปีงบประมาณ 2565 ที่ได้ดำเนินการแล้วและที่ยังไม่ได้ดำเนินการ พร้อมทั้งรับฟังปัญหาอุปสรรคและหาแนวทางแก้ไข ณ ห้องประชุมยูงเพชร ชั้น 2 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/11/2-25-11-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/11/3-25-11-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/11/4-25-11-64-1024x683.jpg)