26 ต.ค.65 เวลา 13.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลเมืองปากช่อง จังหวัดนครราชสีมา เข้าศึกษาดูงานในหัวข้อ “การบริหารจัดการกองทุนหลักประกันสุขภาพในระดับดีเด่น และงานการดูแลผู้สูงอายุที่มีภาวะพึ่งพิงและบุคคลอื่นที่มีภาวะพึ่งพิง” ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/10/2-26-10-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/10/3-26-10-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/10/4-26-10-65-1024x683.jpg)