26 พ.ค.65 เวลา 09.00 น. เทศบาลเมืองบ้านสวน โดยสำนักสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ออกให้บริการฉีดวัคซีนป้องกันโรคพิษสุนัขบ้า และทำหมันสุนัขจรจัด ตามโครงการควบคุมจำนวนสุนัขไม่มีเจ้าของ และโครงการป้องกันควบคุมโรคพิษสุนัขบ้า โดยมีสมาชิกสภาเทศบาลลงพื้นที่ตรวจความเรียบร้อย ณ สนามเด็กเล่น หมู่บ้านพิมพาภรณ์ หมู่ที่ 7*โครงการควบคุมจำนวนสุนัขไม่มีเจ้าของฯครั้งต่อไป วันพฤหัสบดีที่ 9 มิถุนายน 2565 เวลา 09.00 – 12.00 น. ณ มูลนิธิไตรคุณธรรม หมู่ที่ 5
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/1-25-5-65-2-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/3-25-5-65-2-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/4-25-5-65-2-1024x683.jpg)