28 ก.พ.65 เวลา 09.00 น. เทศบาลเมืองบ้านสวนนำโดยสมาชิกสภาเทศบาล และพนักงานกองสวัสดิการสังคม ลงพื้นที่เยี่ยมเยียนและมอบเครื่องอุปโภคบริโภค จากกองทุนสวัสดิการคนบ้านสวนให้แก่ผู้ด้อยโอกาสที่อยู่ในเขตเทศบาลเมืองบ้านสวน ประจำเดือนมีนาคม 2565 จำนวน 78 ราย
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/2-28-2-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/3-28-2-65-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/4-28-2-65-1024x768.jpg)
28 ก.พ.65 เวลา 09.00 น. เทศบาลเมืองบ้านสวนนำโดยสมาชิกสภาเทศบาล และพนักงานกองสวัสดิการสังคม ลงพื้นที่เยี่ยมเยียนและมอบเครื่องอุปโภคบริโภค จากกองทุนสวัสดิการคนบ้านสวนให้แก่ผู้ด้อยโอกาสที่อยู่ในเขตเทศบาลเมืองบ้านสวน ประจำเดือนมีนาคม 2565 จำนวน 78 ราย