28 พ.ย.65 เวลา 09.00 น. นายชัยเดช ชิตวิเศษ รองนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการศูนย์ปฏิบัติการป้องกันและปราบปรามยาเสพติดเทศบาลเมืองบ้านสวน ณ ห้องประชุมผกากรอง อาคาร 4 ชั้น 2 โรงเรียนชลราษฎรอำรุง
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/11/2-28-11-65-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/11/3-28-11-65-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/11/4-28-11-65-1024x768.jpg)
28 พ.ย.65 เวลา 09.00 น. นายชัยเดช ชิตวิเศษ รองนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการศูนย์ปฏิบัติการป้องกันและปราบปรามยาเสพติดเทศบาลเมืองบ้านสวน ณ ห้องประชุมผกากรอง อาคาร 4 ชั้น 2 โรงเรียนชลราษฎรอำรุง