3 ก.ค.67 เวลา 08.30 น. นางสาวตะวัน ทองทองหลาง รองปลัดเทศบาลเมืองบ้านสวน นำพนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์ถวายพระราชกุศลเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระเจ้าน้องนางเธอเจ้าฟ้าจุฬาภรณวลัยลักษณ์ อัครราชกุมารี กรมพระศรีสวางควัฒน วรขัตติยราชนารี เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติ 4 กรกฎาคม 2567 โดยมีนายธวัชชัย ศรีทอง ผู้ว่าราชการจังหวัดชลบุรี เป็นประธานในพิธีฯ ณ ศาลาการเปรียญ วัดเครือวัลย์ อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/07/2-3-7-67-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/07/4-3-7-67-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/07/3-3-7-67-1024x716.jpg)