3 ก.พ.66 เวลา 09.00 น. น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมเปิดงานกิจกรรมโครงการสร้างเสริมสุขภาพตลอดชีวิต ปีงบประมาณ 2566 โดยมี ดร.เดชา วรรณพาหุล ตำแหน่ง วิทยาจารย์ชำนาญการพิเศษ จากวิทยาลัยการสาธารณสุขสิรินธร จังหวัดชลบุรี มาให้ความรู้ เรื่อง การก้าวเข้าสู่สังคมผู้สูงอายุอย่างมีคุณภาพ ณ ชมรมผู้สูงอายุเพชรชมภูแก้ว หมู่ 6
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/02/2-3-2-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/02/3-3-2-66-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/02/4-3-2-66-1024x683.jpg)