30 ก.ย.65 เวลา 09.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน ดำเนินการตรวจแถวเจ้าหน้าที่งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เพื่อเตรียมความพร้อมในการปฏิบัติหน้าที่ เมื่อเกิดเหตุสามารถออกปฏิบัติงานได้ทันที
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/09/2-30-9-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/09/3-30-9-65-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/09/4-30-9-65-1024x683.jpg)
30 ก.ย.65 เวลา 09.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน ดำเนินการตรวจแถวเจ้าหน้าที่งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เพื่อเตรียมความพร้อมในการปฏิบัติหน้าที่ เมื่อเกิดเหตุสามารถออกปฏิบัติงานได้ทันที