30 พ.ย.64 เวลา 15.00 น. เทศบาลเมืองบ้านสวนโดยกองสวัสดิการสังคม จัดการประชุมเลือกกรรมการชุมชน “ชุมชนบายพาสหนองข้างคอก” และ “ชุมชนบางแสน” กรณีที่ครบวาระ ตามระเบียบกระทรวงมหาดไทยว่าด้วยคณะกรรมการชุมชน พ.ศ.2564 โดยมี นายสมโพธิ์ นะมะอะอุ สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดชลบุรี นายวิรัช เปรมจิต รองประธานสภาเทศบาลเมืองบ้านสวน และนางเชษฐ์สุดา สเตเฟ่นส์ รองปลัดเทศบาลเมืองบ้านสวน ร่วมตรวจความเรียบร้อยการประชุมในครั้งนี้
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/12/2-30-11-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/12/3-30-11-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/12/4-30-11-64-1024x683.jpg)