30 มิ.ย.65 เวลา 09.00 น. นายชัยเดช ชิตวิเศษ รองนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการและเครือข่ายศูนย์พัฒนาคุณภาพชีวิตผู้สูงอายุ เทศบาลเมืองบ้านสวน ครั้งที่ 2/2565 ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/3-30-6-65_1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/4-30-6-65_1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/2-30-6-65-1-1024x683.jpg)
30 มิ.ย.65 เวลา 09.00 น. นายชัยเดช ชิตวิเศษ รองนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการและเครือข่ายศูนย์พัฒนาคุณภาพชีวิตผู้สูงอายุ เทศบาลเมืองบ้านสวน ครั้งที่ 2/2565 ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน