4 เม.ย.66 เวลา 08.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน ตัวแทนผู้นำชุมชน เข้าร่วมโครงการเมืองบ้านสวนสดใจ ใส่ใจสิ่งแวดล้อม ครั้งที่ 2 กิจกรรมบำเพ็ญสาธารณะประโยชน์เพื่อถวายเป็นพระราชกุศลแด่ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันพระราชสมภพ (2 เมษายน 2566) เจริญพระชนมพรรษา 68 พรรษา บริเวณโดยรอบวัดอรัญญิกาวาส (วัดป่า) ตำบลบ้านสวน อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/04/2-4-4-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/04/3-4-4-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/04/4-4-4-66-1024x683.jpg)