5 ต.ค.64 เวลา 09.00 น. กองสวัสดิการสังคม ได้จัดโครงการส่งเสริมกิจกรรมคณะกรรมการกองทุนสวัสดิการชุมชนเทศบาลเมืองบ้านสวน ครั้งที่ 1/2565 เพื่อจัดประชุมคณะกรรมการกองทุนสวัสดิการชุมชน เพื่อรายงานผลการดำเนินงาน แจ้งปัญหาในการดำเนินงานและร่วมปรึกษาหารือ และเบิกจ่ายสวัสดิการให้กับสมาชิก โดยมีนายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เข้าร่วมเป็นเกียรติในการประชุมครั้งนี้ ณ ห้องประชุมมยุรกาญจน์ ชั้น 4 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/10/2-5-10-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/10/1-5-10-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/10/4-5-10-64-1024x683.jpg)