6 ส.ค.64 เวลา 17.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน มอบหมายให้งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย และงานรักษาความสะอาด สำนักสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ดำเนินกิจกรรมล้างทำความสะอาดพื้นที่โดยรอบศาลาประชาคมเทศบาลเมืองบ้านสวน เพื่อเตรียมความพร้อมสำหรับรองรับประชาชนที่จะเดินทางมาฉีดวัคซีนในวันต่อๆไป
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/2-6-8-64-2-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/3-6-8-64-2-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/4-6-8-64-2-1024x768.jpg)