7 ก.ค.65 เวลา 14.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากคณะศิลปกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยรามคำแหง ตามโครงการฝึกอบรมหลักสูตร “เลขานุการนายกเทศมนตรี รุ่นที่ 2” ที่เข้าศึกษาดูงานในหัวข้อ “องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นที่มีความเป็นเลิศ ด้านการลดความเหลื่อมล้ำทางสังคม” ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/07/2-7-7-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/07/3-7-7-65-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2022/07/4-7-7-65-1-1024x683.jpg)