7 ก.ย.64 เวลา 10.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เข้าร่วมการคัดเลือกกรรมการผู้แทนพนักงานเทศบาล (นายกเทศมนตรี) ในคณะกรรมการพนักงานเทศบาลจังหวัดชลบุรี (ก.ท.จ.ชลบุรี) กรณีพ้นจากวาระการดำรงตำแหน่ง จำนวน 2 ตำแหน่ง ณ ห้องประชุมชลบุรี ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดชลบุรีโดยนายกวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน และนายกไมตรี ประเสริฐ นายกเทศมนตรีตำบลดอนหัวฬ่อ ได้รับคัดเลือกเป็นกรรมการผู้แทนพนักงานเทศบาล (นายกเทศมนตรี) ในครั้งนี้
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/09/1-7-9-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/09/3-7-9-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/09/2-7-9-64-1024x683.jpg)