7 พ.ย.66 เวลา 09.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน มอบหมายให้พนักงานกองสวัสดิการสังคม ร่วมกับชมรมคนพิการเทศบาลเมืองบ้านสวน ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านคนพิการในเขตเทศบาล เพื่อสร้างขวัญและกำลังใจแก่คนพิการพร้อมทั้งมอบถุงยังชีพ จำนวน 20 ราย
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/11/2-7-11-66-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/11/3-7-11-66-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/11/4-7-11-66-1024x768.jpg)
7 พ.ย.66 เวลา 09.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน มอบหมายให้พนักงานกองสวัสดิการสังคม ร่วมกับชมรมคนพิการเทศบาลเมืองบ้านสวน ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านคนพิการในเขตเทศบาล เพื่อสร้างขวัญและกำลังใจแก่คนพิการพร้อมทั้งมอบถุงยังชีพ จำนวน 20 ราย