8 ก.ค.67 เวลา 08.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน มอบหมายให้นายอันน์นุพันธ์ นิลเทศ รองนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เป็นประธานเปิดโครงการเยาวชนสดใส ห่างไกลโรคซึมเศร้า ณ ห้องประชุมชลบุรีวิทยา วิทยาลัยอาชีวศึกษาชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/07/5-8-7-67-1024x576.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/07/2-8-7-67-1024x576.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/07/4-8-7-67-1024x576.jpg)
8 ก.ค.67 เวลา 08.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน มอบหมายให้นายอันน์นุพันธ์ นิลเทศ รองนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เป็นประธานเปิดโครงการเยาวชนสดใส ห่างไกลโรคซึมเศร้า ณ ห้องประชุมชลบุรีวิทยา วิทยาลัยอาชีวศึกษาชลบุรี