8 ต.ค.64 เวลา 08.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน ลงพื้นที่ตรวจสอบความคืบหน้าโครงการก่อสร้างถนน ค.ส.ล. พร้อมวางท่อระบายน้ำ ค.ส.ล. เพื่อแก้ไขปัญหาสภาพถนนที่ชำรุด และเพิ่มประสิทธิภาพของท่อระบายน้ำให้มีการระบายน้ำได้ดียิ่งขึ้น ภายในซอยบ้านสวน – สุขุมวิท 22 (มุกหอม) หมู่ที่ 2 ตำบลบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/10/2-8-10-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/10/3-8-10-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/10/4-8-10-64-1024x683.jpg)