8 มี.ค.66 เวลา 13.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลเมืองหนองสำโรง จังหวัดอุดรธานี ที่เข้าศึกษาดูงานในหัวข้อ “องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นที่มีความเป็นเลิศ ด้านการลดความเหลื่อมล้ำในสังคม” ณ ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/03/2-9-3-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/03/3-9-3-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/03/4-9-3-66-1024x683.jpg)