9 ก.ค.67 เวลา 08.30 น. นายมนัส เดชชีวะ รองนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เข้าร่วมพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ (MOU) ในโครงการ “สถานศึกษาสีขาวปลอดยาเสพติด และอบายมุข” ณ ห้องประชุมจั่นบรรพตระกูล โรงเรียนบ้านสวน (จั่นอนุสรณ์)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/07/3-9-7-67-1024x576.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/07/1-9-7-67-1024x576.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/07/4-9-7-67-1024x576.jpg)
9 ก.ค.67 เวลา 08.30 น. นายมนัส เดชชีวะ รองนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เข้าร่วมพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ (MOU) ในโครงการ “สถานศึกษาสีขาวปลอดยาเสพติด และอบายมุข” ณ ห้องประชุมจั่นบรรพตระกูล โรงเรียนบ้านสวน (จั่นอนุสรณ์)