9 พ.ค.66 เวลา 09.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน มอบหมายให้พนักงานกองสวัสดิการสังคมร่วมกับชมรมคนพิการเทศบาลเมืองบ้านสวน ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านคนพิการในเขตเทศบาล เพื่อสร้างขวัญและกำลังใจแก่คนพิการพร้อมทั้งมอบถุงยังชีพจำนวน 20 ราย
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/05/2-9-5-66-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/05/3-9-5-66-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2023/05/4-9-5-66-1024x768.jpg)
9 พ.ค.66 เวลา 09.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน มอบหมายให้พนักงานกองสวัสดิการสังคมร่วมกับชมรมคนพิการเทศบาลเมืองบ้านสวน ลงพื้นที่เยี่ยมบ้านคนพิการในเขตเทศบาล เพื่อสร้างขวัญและกำลังใจแก่คนพิการพร้อมทั้งมอบถุงยังชีพจำนวน 20 ราย