นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ร่วมรับมอบน้ำดื่มจำนวน 50 แพ็ก จากธนาคารออมสิน เพื่อสนับสนุนบุคลากรทางการแพทย์ในการฉีดวัคซีนป้องกันโรคโควิด -19 ณ อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/205418852_2332733490193523_7125529726286513163_n-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/204188378_2332733810193491_2011182949273377890_n-1-1024x683.jpg)
นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ร่วมรับมอบน้ำดื่มจำนวน 50 แพ็ก จากธนาคารออมสิน เพื่อสนับสนุนบุคลากรทางการแพทย์ในการฉีดวัคซีนป้องกันโรคโควิด -19 ณ อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน