นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการศูนย์อำนวยการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (Covid-19) เทศบาลเมืองบ้านสวน ครั้งที่ 3/2564 ณ ห้องประชุมยูงทอง ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/205929164_2334618720005000_6280773855507678261_n-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/206212109_2334618833338322_2173637152350579488_n-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/207327133_2334618603338345_5029607917344185840_n-1024x683.jpg)
นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการศูนย์อำนวยการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (Covid-19) เทศบาลเมืองบ้านสวน ครั้งที่ 3/2564 ณ ห้องประชุมยูงทอง ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน