วันที่ 17 มิถุนายน พ.ศ.2564 เวลา 13.00 น. ที่ศาลาประชาคม อำเภอเมืองชลบุรี จังหวัดชลบุรี กองทุนพัฒนาไฟฟ้าจังหวัดชลบุรี 3 จัดประชุมคัดเลือกผู้แทนระดับตำบล จากจำนวน 27 ท่าน คัดเลือกให้เหลือ 1 ท่าน เพื่อเป็นตัวแทนของตำบล และเสนอแต่งตั้งเป็นคณะกรรมการพัฒนาชุมชนในพื้นที่รอบโรงไฟฟ้า (คพรฟ.)
โดยผลการเลือกได้ คุณลักษมณ อรุณเรืองสกุล เป็นตัวแทนของตำบลบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/06/4-18-6-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/06/3-18-6-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/06/1-18-6-64-1024x683.jpg)