ภาพบรรยากาศที่เทศบาลเมืองบ้านสวนร่วมกับราชวิทยาลัยจุฬาภรณ์ และโรงพยาบาลชลบุรี ดำเนินการฉีดวัคซีน “ซิโนฟาร์ม” วันที่ 13 เข็มแรก เพื่อสร้างภูมิคุ้มกันโรคโควิด-19 ให้แก่พี่น้องชาวบ้านสวน โดยมีนายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ประธานสภาเทศบาล สมาชิกสภาเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมตรวจความเรียบร้อย ณ ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/233477389_2373112719488933_7439885396694443169_n-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/234041905_2373113476155524_2726650518338408992_n-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/234319585_2373113049488900_2605201386237833059_n-1024x683.jpg)