ภาพบรรยากาศที่เทศบาลเมืองบ้านสวนร่วมกับราชวิทยาลัยจุฬาภรณ์ และโรงพยาบาลชลบุรี ดำเนินการฉีดวัคซีน “ซิโนฟาร์ม” เข็ม 2 [ฉีดวันที่ 8] เพื่อสร้างภูมิคุ้มกันโรคโควิด-19 ให้แก่พี่น้องชาวบ้านสวน โดยมีนายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ประธานสภาเทศบาล สมาชิกสภาเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมตรวจความเรียบร้อย ณ ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/234698175_2387613324705539_8615290504157715925_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/238695225_2387613154705556_8934903018769715852_n-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/240212350_2387613221372216_3027730047059569133_n-1-1024x683.jpg)