ภาพบรรยากาศที่เทศบาลเมืองบ้านสวนร่วมกับราชวิทยาลัยจุฬาภรณ์ และโรงพยาบาลชลบุรี ดำเนินการฉีดวัคซีน “ซิโนฟาร์ม” เข็ม 2 [ฉีดวันที่ 11] เพื่อสร้างภูมิคุ้มกันโรคโควิด-19 ให้แก่พี่น้องชาวบ้านสวน โดยมีนายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ประธานสภาเทศบาล สมาชิกสภาเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมตรวจความเรียบร้อย ณ ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/239555443_2391040167696188_334211544424167471_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/238587488_2391039534362918_3861408610555605361_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/240764099_2391039894362882_4307581964963906058_n-1-1024x683.jpg)