15 พ.ค.63 เวลา 09.00 น. นายชัยเดช ชิตวิเศษ รองนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักการสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ร่วมมอบ สเปรย์และเจลแอลกอฮอล์ล้างมือ แก่โรงเรียนบ้านสวนอุดมวิทยา จำนวน 691 ชุด ณ โรงเรียนบ้านสวนอุดมวิทยา
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2020/06/96617684_1943528892447320_2453671888006676480_o.jpg)
15 พ.ค.63 เวลา 09.00 น. นายชัยเดช ชิตวิเศษ รองนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักการสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ร่วมมอบ สเปรย์และเจลแอลกอฮอล์ล้างมือ แก่โรงเรียนบ้านสวนอุดมวิทยา จำนวน 691 ชุด ณ โรงเรียนบ้านสวนอุดมวิทยา