ขอพระองค์ทรงพระเจริญ 2 เมษายน 2563 วันคล้ายวันพระราชสมภพ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อม ข้าพระพุทธเจ้าพสกนิกรในเขตเทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2020/06/91882642_1898722456927964_7240685184490668032_o.jpg)
ขอพระองค์ทรงพระเจริญ 2 เมษายน 2563 วันคล้ายวันพระราชสมภพ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อม ข้าพระพุทธเจ้าพสกนิกรในเขตเทศบาลเมืองบ้านสวน