20 มี.ค.67 เวลา 13.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เป็นประธานการประชุมคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ ผู้อำนวยการส่วนทุกสำนัก และหัวหน้าฝ่ายสำนัก/กอง ประจำเดือนมีนาคม เพื่อติดตามความคืบหน้าของโครงการกิจกรรมของเทศบาล ประจำปีงบประมาณ 2567 ที่ได้ดำเนินการแล้วและที่ยังไม่ได้ดำเนินการ พร้อมทั้งรับฟังปัญหาอุปสรรคและหาแนวทางแก้ไข ณ ห้องประชุมยูงทอง ชั้น 5 สำนักงานเทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/1-20-3-67-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/2-20-3-67-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/3-20-3-67-1-1024x683.jpg)