นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมรับมอบหน้ากากป้องกันเชื้อโรคแบบคลุมศีรษะ พร้อมชุดกรองจ่ายอากาศบริสุทธิ์ จากคุณดุษฎีพัชร์ โรจนขจรวณิช , คุณหิรัญวงศ์ สำเร็จพร บจ. พี. แอล. เอ. บิสซิเนส เพื่อใช้สนับสนุนบุคลากรทางการแพทย์ในการตรวจหาเชื้อโควิด-19 ณ อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/203956579_2331928583607347_3666786618104194079_n-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/204070314_2331928633607342_2064560457289263833_n-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/205032573_2331929280273944_6759063218595202093_n-1024x683.jpg)