นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เป็นประธานการประชุมหัวหน้าส่วนราชการ ประจำเดือนมิถุนายน 2564 เพื่อติดตามความคืบหน้าของโครงการกิจกรรมของเทศบาล ประจำปีงบประมาณ 2564 ที่ได้ดำเนินการแล้วและที่ยังไม่ได้ดำเนินการ พร้อมทั้งรับฟังปัญหาอุปสรรคและหาแนวทางแก้ไข ณ ห้องประชุมยูงทอง ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/204666452_2331908740275998_4016940594967523197_n-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/204639722_2331908486942690_8018813066488617863_n-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/204053062_2331908593609346_8625028610740195992_n-1024x683.jpg)