วันที่ 16 มิถุนายน 2564 เวลา 14.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เป็นประธานการประชุมหัวหน้าส่วนราชการ ประจำเดือนมิถุนายน 2564 เพื่อติดตามความคืบหน้าของโครงการกิจกรรมของเทศบาล ประจำปีงบประมาณ 2564 ที่ได้ดำเนินการแล้วและที่ยังไม่ได้ดำเนินการ พร้อมทั้งรับฟังปัญหาอุปสรรคและหาแนวทางแก้ไข และมอบหมายนโยบายกับหัวหน้าส่วนราชการให้ดำเนินการตามวัตถุประสงค์ ณ ห้องประชุมยูงเพชร ชั้น 2 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/06/4-17-6-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/06/5-17-6-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/06/3-17-6-64-1024x683.jpg)