นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ นำทีมงานส่งเสริมสุขภาพ ฝ่ายส่งเสริมสาธารณสุข ส่วนบริการสาธารณสุข สำนักสาธารสุขและสิ่งแวดล้อม ร่วมกิจกรรมรณรงค์ประชาสัมพันธ์ให้ความรู้พร้อมมอบใบปลิวประชาสัมพันธ์การป้องกันโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 และ สเปรย์แอลกอฮอล์ ให้แก่ประชาชนวัยทำงานในเขตเทศบาลเมืองบ้านสวน ตามโครงการป้องกันและควบคุมโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID – 19) ระลอกใหม่ ในสถานที่ทำงาน ณ วิทยาลัยการสาธารณสุขสิรินธร จังหวัดชลบุรี , และวิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนี จังหวัดชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/204424038_2332692450197627_4935084596165891906_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/204900380_2332692233530982_8232556849611739272_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/206173460_2332692186864320_4609305738084497404_n-1-1024x683.jpg)