นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ นำทีมงานส่งเสริมสุขภาพ ฝ่ายส่งเสริมสาธารณสุข ส่วนบริการสาธารณสุข สำนักสาธารสุขและสิ่งแวดล้อม ร่วมกิจกรรมรณรงค์ประชาสัมพันธ์ให้ความรู้พร้อมมอบใบปลิวประชาสัมพันธ์การป้องกันโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 และ สเปรย์แอลกอฮอล์ ให้แก่ประชาชนวัยทำงานในเขตเทศบาลเมืองบ้านสวน ตามโครงการป้องกันและควบคุมโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID – 19) ระลอกใหม่ ในสถานที่ทำงาน ณ ธนาคารเพื่อการเกษตรและสหกรณ์การเกษตร สาขาชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/205171183_2333583466775192_2358740845004477440_n-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/206255186_2333583516775187_9009066721103115277_n-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/206245687_2333583420108530_2693228138377313854_n-1024x683.jpg)