นายมนัส เดชชีวะ รองนายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และเจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม ได้ลงพื้นที่เพื่อมอบเตียงนอนสำหรับผู้ป่วย และรถเข็นสำหรับคนพิการ แก่ประชาชนในพื้นที่เทศบาลเมืองบ้านสวน จำนวน 2 ครอบครัว เพื่อให้คนพิการสามารถฟื้นฟูสมรรถภาพทางด้านร่างกาย และดำรงชีวิตได้อย่างมีความสุขตามที่ตนเองพึงได้รับ
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/204808794_2333718510095021_9167844988811765601_n-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/206094081_2333718526761686_1519628636363791206_n-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/207128138_2333718490095023_4607387339214784040_n-1024x768.jpg)