25 มิ.ย.64 เวลา 09.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ นำทีมงานส่งเสริมสุขภาพ ฝ่ายส่งเสริมสาธารณสุข ส่วนบริการสาธารณสุข สำนักสาธารสุขและสิ่งแวดล้อม ร่วมกิจกรรมรณรงค์ประชาสัมพันธ์ให้ความรู้พร้อมมอบใบปลิวประชาสัมพันธ์การป้องกันโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 และ สเปรย์แอลกอฮอล์ ให้แก่ประชาชนวัยทำงานในเขตเทศบาลเมืองบ้านสวน ตามโครงการป้องกันและควบคุมโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID – 19) ระลอกใหม่ ในสถานที่ทำงาน ณ บริษัท สยามโกลบอลเฮ้าส์ จำกัด , เทสโก้โลตัส สาขาบ้านสวน , ไทวัสดุ และการไฟฟ้าส่วนภูมิภาคจังหวัดชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/204851451_2334609783339227_759520496986104926_n-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/205342453_2334609883339217_7566952518394447965_n-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/206039710_2334610086672530_6944063981984477929_n-1024x683.jpg)