30 มิ.ย.64 เวลา 15.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และหัวหน้าส่วนราชการ เข้ามอบแอลกอฮอล์เจลสำหรับล้างมือ เพื่อเป็นการป้องกันการติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 (Covid-19) แก่หัวหน้าส่วนราชการจังหวัดชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/201074376_2339016742898531_6983638703909089788_n-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/201471014_2339016836231855_559893799690373091_n-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/207803636_2339016546231884_7096351554230642166_n-1024x683.jpg)
30 มิ.ย.64 เวลา 15.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และหัวหน้าส่วนราชการ เข้ามอบแอลกอฮอล์เจลสำหรับล้างมือ เพื่อเป็นการป้องกันการติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 (Covid-19) แก่หัวหน้าส่วนราชการจังหวัดชลบุรี