ภาพบรรยากาศที่เทศบาลเมืองบ้านสวนร่วมกับราชวิทยาลัยจุฬาภรณ์ และโรงพยาบาลชลบุรี ดำเนินการฉีดวัคซีน “ซิโนฟาร์ม” เข็ม 2 [ฉีดวันที่ 3] เพื่อสร้างภูมิคุ้มกันโรคโควิด-19 ให้แก่พี่น้องชาวบ้านสวน โดยมีนายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ประธานสภาเทศบาล สมาชิกสภาเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ ร่วมตรวจความเรียบร้อย ณ ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/232768666_2382589651874573_862762008335210208_n-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/232891057_2382590738541131_1689151409497044831_n-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/233005555_2382590235207848_3437979840844196461_n-1024x683.jpg)