นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เข้าร่วมประชุมคัดเลือกผู้แทนคณะกรรมการระบบสุขภาพปฐมภูมิตามพระราชบัญญัติระบบสุขภาพปฐมภูมิ พ.ศ.2562 ตำแหน่งผู้บริหารเทศบาล ระดับจังหวัด เพื่อเสนอชื่อเป็นผู้แทนตำแหน่งผู้บริหารเทศบาลเข้ารับการคัดเลือกในระดับเขตสุขภาพและสำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุขต่อไป ณ ห้องประชุมสุดสุข ชั้น 5 อาคารชลนุสรณ์ 100 ปี สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/212401050_2344086862391519_7191887604600759121_n-1024x672.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/210956186_2344087502391455_2231934462997008447_n-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/08/240639784_2386062698193935_7592631841598228088_n-1-1024x683.jpg)