2 ก.ย.64 เวลา 09.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล และหัวหน้าส่วนราชการ เข้าร่วมกิจกรรมโครงการสนับสนุนค่าใช้จ่ายในการจัดการศึกษาสำหรับศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก โครงการอาหารกลางวัน โครงการอาหารเสริม (นม) โรงเรียน และการมอบแอลกอฮอล์เจลสำหรับล้างมือ ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลเมืองบ้านสวน ทั้ง 6 แห่ง
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/09/2-2-9-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/09/3-2-9-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/09/4-2-9-64-1024x683.jpg)