9 ก.ย.64 เวลา 09.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เป็นประธานการประชุมหัวหน้าส่วนราชการ ประจำเดือนกันยายน 2564 เพื่อติดตามความคืบหน้าของโครงการกิจกรรมของเทศบาล ประจำปีงบประมาณ 2564 ที่ได้ดำเนินการแล้วและที่ยังไม่ได้ดำเนินการ พร้อมทั้งรับฟังปัญหาอุปสรรคและหาแนวทางแก้ไข ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/09/2-9-9-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/09/3-9-9-6-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/09/49-9-64-1024x683.jpg)