9 ก.ย.64 เวลา 14.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ ร่วมรับมอบข้าวสารจำนวน 100 กิโลกรัม และน้ำดื่มจำนวน 40 แพ็ค ที่ได้การสนับสนุนจาก บริษัทโตโยต้า นครชลบุรี จำกัด เข้ากองทุน “บ้านสวนสู้ภัยโควิด-19” เพื่อนำไปให้บุคลากรทางการแพทย์จุดฉีดวัคซีน และส่งต่อให้โรงพยาบาลสนามชุมชน (Community isolation) เทศบาลเมืองบ้านสวนต่อไป
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/09/2-9-9-64-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/09/3-9-9-64-1-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/09/4-9-9-64-1-1024x683.jpg)