27 ก.ย.64 เวลา 09.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยนายสมโพธิ์ นะมะอะอุ สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนจังหวัดชลบุรี เขต 4 นำทีมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล เจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม และทีมงาน Care Giver เทศบาลเมืองบ้านสวน ลงพื้นที่มอบถุงยังชีพช่วยเหลือผู้ป่วยที่ติดบ้านติดเตียงในเขตพื้นที่เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/09/2-27-9-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/09/3-27-9-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/09/4-27-9-64-1024x683.jpg)