1 ต.ค.64 เวลา 08.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เป็นประธานการประชุมเตรียมความพร้อมเข้ารับการประเมินผลการปฏิบัติงานที่เป็นเลิศ ขององค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น เพื่อรับรางวัลพระปกเกล้า ประจำปี 2564 รอบที่ 3 (รอบสุดท้าย) ประเภทรางวัล “การลดความเหลื่อมล้ำทางสังคม” ณ ห้องประชุมยูงรำแพน ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/10/2-1-10-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/10/3-1-10-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/10/4-1-10-64-1024x683.jpg)