19 ต.ค.64 เวลา 09.00 น. นายภัครธรณ์ เทียนไชย ผู้ว่าราชการจังหวัดชลบุรี พร้อมด้วยนางสุภาพร เทียนไชย นายกเหล่ากาชาดจังหวัดชลบุรี ประธานแม่บ้านมหาดไทยจังหวัดชลบุรี จัดกิจกรรมร่วมใจฝ่าวิกฤต COVID-19 ไปด้วยกัน โดยมอบถุงยังชีพให้กับพนักงานรักษาความสะอาด สำนักสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลเมืองบ้านสวน จำนวน 91 คน โดยมีนางมรกฎ บัวแตง ผู้อำนวยการสำนักสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม นางสาวปภาดา สุทธิกิตติวรกุล ผู้อำนวยการส่วนบริการสาธารณสุข และ นางสาวจริยา กลิ่นอุดม ผู้อำนวยการส่วนบริการอนามัยสิ่งแวดล้อม เข้าร่วมกิจกรรมฯ ณ สำนักงานเหล่ากาชาดจังหวัดชลบุรี
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/10/2-19-10-64-1-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/10/3-19-10-64-1-1024x768.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/10/4-19-10-64-1-1024x768.jpg)