20 ต.ค.64 เวลา 08.00 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน เข้าร่วมเดินขบวนแห่เกวียนกัณฑ์ ในงานประเพณีวิ่งควายจังหวัดชลบุรี ประจำปี 2564 ครั้งที่ 150 บริเวณถนนในเขตเทศบาลเมืองชลบุรี พร้อมทั้งเข้าร่วมทำพิธีบวงสรวงพระบรมราชานุสาวรีย์ สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช วัดใหญ่อินทาราม เพื่อความเป็นสิริมงคล ณ วัดใหญ่อินทาราม
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/10/1-20-10-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/10/3-20-10-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/10/6-20-10-64-1024x683.jpg)