2 พ.ย.64 เวลา 13.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ ร่วมมอบแจกันดอกไม้เพื่อแสดงความยินดีกับนางวันทนา ชิตวิเศษ ที่ได้รับคัดเลือกให้เป็นประธานคณะกรรมการพัฒนาสตรีระดับตำบลเทศบาลเมืองบ้านสวน พร้อมทั้งจัดการประชุมคณะกรรมการพัฒนาสตรีระดับตำบล ครั้งที่ 1/2565 เพื่อชี้แจงบทบาทหน้าที่ของคณะกรรมการพัฒนาสตรี วางแผนการขับเคลื่อนการดำเนินงานกิจกรรมของสตรี รวมทั้งส่งเสริมการสร้างความเข้มแข็งและเพิ่มขีดความสามารถต่อการพัฒนาสตรีในการที่จะบริหารจัดการองค์กรสตรีให้มีประสิทธิภาพ ณ ห้องประชุมยูงทอง ชั้น 5 อาคารอเนกประสงค์เทศบาลเมืองบ้านสวน
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/11/2-2-11-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/11/3-2-11-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/11/4-2-11-64-1024x683.jpg)