16 พ.ย.64 เวลา 09.30 น. นายวิชิต ชิตวิเศษ นายกเทศมนตรีเมืองบ้านสวน พร้อมด้วยนางสาวปภาดา สุทธิกิตติวรกุล ผู้อำนวยการส่วนบริการสาธารณสุข และเจ้าหน้าสำนักสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เข้าร่วมสนับสนุนเจล แอลกอฮอล์ หน้ากากอนามัย แก่นักเรียนและครู โรงเรียนเพชรพิทยาคม พร้อมตรวจติดตาม กำกับ ดูแลการเปิดการเรียนการสอนแบบ on-site ให้เป็นไปตามมาตรการ Covid Free Settings
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/11/2-16-11-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/11/3-16-11-64-1024x683.jpg)
![](https://www.bansuan.go.th/wp-content/uploads/2021/11/4-16-11-64-1024x683.jpg)